กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ระดับประถมศึกษา ส่งนักเรียนเข้าร่วมการสอบแข่งขันการคิดและแก้ปัญหาคณิตศาสตร์ ครั้งที่ 18 (2560) จัดโดย คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร และมูลนิธิ ดร.สมวงษ์ และ พญ.เพ็ญนภา เมื่อวันเสาร์ที่ 21 ตุลาคม 2560 ณ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร
ผลการแข่งขัน ตามรายชื่อดังนี้
ลำดับ |
ชื่อ – นามสกุล |
ชั้น |
รางวัล |
1 |
ด.ช.ธีทัต แซ่จ้อง |
ป.2/2 |
เหรียญเงิน |
2 |
ด.ช.ศุภวิศว์ ทวีรัตนศิลป์ |
ป.2/2 |
เหรียญเงิน |
3 |
ด.ช.ชัยภัทร อึ้งสิทธิพูนพร |
ป.2/3 |
เหรียญทอง |
4 |
ด.ช.ปัญพงศ์ ตันกุรานันท์ |
ป.2/3 |
เหรียญทองแดง |
5 |
ด.ช.ภูวเดช เพิ่มทรัพย์ |
ป.2/3 |
เหรียญทอง |
6 |
ด.ญ.กัญญพัชร อินกล่ำ |
ป.2/4 |
เหรียญทอง |
7 |
ด.ช.ชัยวริษฐ์ ชัยพัฒน์ธนโชติ |
ป.2/4 |
เหรียญทอง |
8 |
ด.ช.ณธกร วายุนิจ |
ป.2/4 |
เหรียญทอง |
9 |
ด.ช.วิวิศร์ ทรัพย์พนาชัย |
ป.2/4 |
เหรียญทอง |
10 |
ด.ช.กรภัทร วงศ์จงใจหาญ |
ป.2/5 |
เหรียญเงิน |
11 |
ด.ช.นรุตม์พัชร์ ลักษณ์สุวงศ์ |
ป.2/5 |
เหรียญเงิน |
12 |
ด.ช.ปภินวิช สารสอน |
ป.2/5 |
เหรียญทองแดง |
13 |
ด.ช.ปรินทร์ ขานทอง |
ป.2/5 |
เหรียญทองแดง |
14 |
ด.ญ.พิชามญชุ์ พันธุ์เพ็ง |
ป.2/6 |
เหรียญเงิน |
15 |
ด.ช.หิรัณย์ สิทธิศักดิ์ |
ป.2/6 |
เหรียญทอง |
16 |
ด.ญ.จิดาภา ศรีภัทราพันธุ์ |
ป.2/7 |
เหรียญเงิน |
17 |
ด.ญ.นัทธมน บุญชำนาญ |
ป.2/7 |
เหรียญทอง |
18 |
ด.ช.ปภังกร อยู่ยงวัฒนา |
ป.2/7 |
เหรียญทอง |
19 |
ด.ญ.พิมพ์ภัทรา ลิ้มปิยะโอฬาร |
ป.2/7 |
เหรียญทองแดง |
20 |
ด.ช.สุวิจักขณ์ สุบิน |
ป.2/7 |
เหรียญทอง |
21 |
ด.ช.กฤษฎ์ โสพล |
ป.3/1 |
เหรียญเงิน |
22 |
ด.ญ.ปาณิสรา โฆษิตสุรังคกุล |
ป.3/3 |
เหรียญเงิน |
23 |
ด.ช.อิชย์ ฐาปนโสภณ |
ป.3/3 |
เหรียญทองแดง |
24 |
ด.ช.นภนต์ อภินทนาพงศ์ |
ป.3/5 |
เหรียญทองแดง |
25 |
ด.ญ.รินรดา ศิริพิชญ์ตระกูล |
ป.3/6 |
เหรียญทองแดง |
26 |
ด.ช.วรภณ ตัณฑุลเวศม์ |
ป.3/6 |
เหรียญทอง |
27 |
ด.ญ.กัญญ์ปวิชญา ธนามี |
ป.4/1 |
เหรียญเงิน |
28 |
ด.ช.ตุลธร พูลทรัพย์ |
ป.4/1 |
เหรียญเงิน |
29 |
ด.ญ.ภัทรียา ศรีทิพย์สุโข |
ป.4/1 |
เหรียญเงิน |
30 |
ด.ญ.ฐิติรัตน์ วิชชาชู |
ป.4/2 |
เหรียญเงิน |
31 |
ด.ญ.ภัณฑิลา อยู่ยงวัฒนา |
ป.4/2 |
เหรียญเงิน |
32 |
ด.ช.นพรุจ ศิริปุณย์ |
ป.4/3 |
เหรียญทอง |
33 |
ด.ญ.ภูริชญา จริยวรานุกุล |
ป.4/3 |
เหรียญเงิน |
34 |
ด.ญ.นันทภัค แสงจินดา |
ป.4/5 |
เหรียญเงิน |
35 |
ด.ญ.พลอยพชร ทรัพย์พนาชัย |
ป.4/5 |
เหรียญทอง |
36 |
ด.ช.สรวิชญ์ สมณะ |
ป.4/5 |
เหรียญทองแดง |
37 |
ด.ช.สุวิจักขณ์ อ่วมขยัน |
ป.4/5 |
เหรียญเงิน |
38 |
ด.ญ.ชัญญาภัค ศุภมณี |
ป.4/6 |
เหรียญทอง |
39 |
ด.ญ.พลอยนารา นิธิปกรณ์ |
ป.4/6 |
เหรียญเงิน |
40 |
ด.ช.รัชชาพงษ์ กองสุข |
ป.4/6 |
เหรียญเงิน |
41 |
ด.ช.ธนกฤต ดำดวน |
ป.4/7 |
เหรียญทอง |
42 |
ด.ช.ปุณณวิช เจียวก๊ก |
ป.4/7 |
เหรียญทองแดง |
43 |
ด.ช.ชิษนุพงศ์ เลิศพิทักษ์สิทธิ์ |
ป.5/2 |
เหรียญเงิน |
44 |
ด.ช.สิรภพ ขาวพลัด |
ป.5/3 |
เหรียญทอง |
45 |
ด.ช.นพรุจ สอดศรี |
ป.6/5 |
เหรียญเงิน |
46 |
ด.ญ.พบพร ตั้งบุญสุข |
ป.6/5 |
เหรียญเงิน |
47 |
ด.ช.บรมคุณ หลาบหนองแสง |
ป.6/7 |
เหรียญทอง |